Bộ nguồn phụ Hochiki FN-400X-R/220, 220VAC/24VDC 4A
Cung cấp bộ nguồn phụ Hochiki FN-400X-R/220 220VAC/24VDC 4A, không Ắc quy, nhập khẩu chính hãng Mỹ. Đảm bảo đúng giá. Toàn bộ mọi sản phẩm đều được kiểm định và dán tem bởi Cục cảnh sát phòng cháy chữa cháy trước khi giao đến tay khách hàng.
Thông tin chi tiết của bộ nguồn phụ Hochiki FN-400X-R/220, 220VAC/24VDC 4A
– Model: FN – 400X – R220
– Hãng: Hochiki
– Xuất xứ: USA
– Input: 220 VAC
– Output: 24DC
– Công xuất: 4A
– Bộ nguồn phụ không cần Acquy
– Màu sắc: Đỏ
– Chất liệu vỏ: Thép ABS
Các tính năng tiêu chuẩn:
  • Đầu vào cầu chì @ 5 amps / 250V
  • Đầu ra được lọc và được điều chỉnh bằng điện tử
  • Ngắn mạch và bảo vệ quá tải nhiệt
  • AC không giám sát (dạng tiếp xúc “C”)
  • Giám sát pin yếu (dạng tiếp xúc “C”)
  • Giám sát sự hiện diện của pin (dạng tiếp xúc “C”)
  • Bộ sạc tích hợp cho pin axít chì hoặc gel loại kín
  • Tự động chuyển sang chế độ chờ khi pin không hoạt động
  • Giảm điện áp bằng không khi chuyển sang pin dự phòng
  • Đầu vào AC và đèn LED đầu ra DC
  • Chứa tối đa hai (2) pin 12VDC / 7AH