Bộ nguồn phụ Hochiki FN-600X-R/220, 220VAC/24VDC 6A
Cung cấp bộ nguồn phụ Hochiki FN-600X-R/220, 220VAC/24VDC 6A nhập khẩu chính hãng Mỹ. Đảm bảo đúng giá. Toàn bộ mọi sản phẩm đều được kiểm định và dán tem bởi Cục cảnh sát phòng cháy chữa cháy trước khi giao đến tay khách hàng.
Thông số kỹ thuật của bộ nguồn phụ Hochiki FN-600X-R/220, 220VAC/24VDC 6A
  • 24VDC hoặc 12VDC được xếp hạng @ 6 amps max
  • Đầu vào 220VAC 50 / 60Hz, 1,5 amps
  • Đầu ra có thể chọn 12VDC hoặc 24VDC
  • Sạc tối đa hiện tại 0,7 amps
  • Kích cỡ bao gồm 13 “H x 13.5” W x 3.25 “D